![](http://2.bp.blogspot.com/-2BTWg_sjGCQ/VPWPIlAQaDI/AAAAAAAAFRQ/UX6ZPRCxr-M/s1600/%E0%B8%A1%E0%B8%B2%E0%B8%86%E0%B8%9A%E0%B8%B9%E0%B8%8A%E0%B8%B2.jpg)
ศูนย์การค้ามาร์เก็ตวิลเลจ หัวหิน ขอเชิญทุกท่านร่วมสร้างบุญ สร้างกุศล เนื่องในวันมาฆบูชา ประจำปี 2558 กับกิจกรรม มาฆบูชามหาสังฆทาน โดยการร่วมทำบุญถวายสังฆทาน ข้าวสาร-อาหารแห้ง ครั้งยิ่งใหญ่ เพื่อนำไปช่วยเหลือพระสงฆ์ เจ้าหน้าที่ในพื้นที่ 3 จังหวัดชายแดนภาคใต้ และร่วมพิธีสวดเจริญพระพุทธมนต์ บูชานพเคราะห์ เพื่อความเป็น สิริมงคลแก่ผู้ร่วมทำบุญ พร้อมทั้งรับวัตถุมงคลเป็นที่ระลึก ( จำนวนจำกัด )
ประธานสงฆ์ในพิธีนำโดย พระเดชพระคุณ พระเทพสิทธิวิมล เจ้าคณะจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ ( วัดคลองวาฬพระอารามหลวง )และประธานร่วมเปิดงานนำโดยคุณนพพร วุฒิกุล (นายกเทศมนตรีเมืองหัวหิน)
กิจกรรมจัดขึ้นวันพุธ ที่ 4 มีนาคม 2558 เวลา 14.00 น. เป็นต้นไป ณ ลานกิจกรรมด้านหน้าศูนย์การค้าศูนย์การค้ามาร์เก็ตวิลเลจ หัวหิน
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
www : marketvillagehuahin.co.th
www : facebook .com / marketvillage
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น